den-led-day-LB-S120C2835Z-10K
Đèn LED Dây LB-S120C2835Z-10K
Giá gốc là: 9,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,200 ₫.
Đã bán: 10
Tên gọi:Đèn LED Dây LB-S120C2835Z-10K
Chip Led:SMD2835
Công suất:15W/m
Cường độ dòng điện:120mA
Điện áp:12V
Màu:10000K
IP:22
Góc chiếu:120
Kích thước:5000 x 10 mm
Tuổi thọ:50.000 giờ
Nhiệt độ hoạt động:-30°C – 70° C