den-led-day-LB-S120C2835Z-30K
Đèn LED Dây LB-S120C2835Z-30K
Giá gốc là: 9,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,500 ₫.
Đã bán: 0
Tên gọi:Đèn LED Dây LB-S120C2835Z-30K
Chip Led:SMD2835
Công suất:15W/m
Cường độ dòng điện:120mA
Điện áp:12V
Màu:3000K
IP:22
Góc chiếu:120
Kích thước:5000 x 10 mm
Tuổi thọ:50.000 giờ
Nhiệt độ hoạt động:-30°C – 70° C
Vỏ (chất liệu)ABS,UL,V0-class
Xuất xứ:Hàn Quốc
Còn 501 trong kho
SKU: capo018 Danh mục:
Mô tả sản phẩm
LED dây LB-S120C2835-30K với việc sử dụng chip LED siêu sáng, tạo ra ánh sáng đồng đều và ổn định trong thời gian dài. Với công suất 6.2W/m và chiều dài 5m/cuộn, dòng sản phẩm này cung cấp góc chiếu sáng rộng lên đến 120 độ, hoàn hảo cho việc trang trí nội thất, quầy kệ, biển hiệu và nhiều ứng dụng khác.
Đặc điểm sản phẩm:
  • Sử dụng chip LED hàng đầu
  • Ánh sáng thể hiện màu sắc tuyệt đẹp, đồng đều
  • Tuổi thọ dài lâu
  • Lắp đặt và thi công dễ dàng, phù hợp với nhiều loại công trình khác nhau
  • Sản phẩm được chứng nhận chất lượng CE, ROHS
  • Điện áp đầu ra: 12V