Để hiểu hơn về sản phẩm, cùng tìm hiểu ở bài viết này!
Ứng dụng
- Kiểm soát và điều chỉnh cho các quy trình.
- Giám sát hệ thống nhà máy và chuyển mạch điện
- Công nghiệp hóa chất, công nghiệp hóa dầu, nhà máy điện,
- khai thác mỏ, trên / ngoài khơi, công nghệ môi trường, chế tạo máy và xây dựng nhà máy nói chung
Mô tả chung sản phẩm WIKA PGS23
Tính năng của WIKA PGS23.100-PGS23.160
- Dụng cụ có tiếp điểm điện tử cho các ứng dụng PLC.
- Cấp bảo vệ (Weatherproof): EN 837 – DIN 16085.
- Làm từ chất liệu inox cao cấp, chống cháy nổ.
- Độ chính xác cao và tuổi thọ sử dụng lâu dài.
Thông số kỹ thuật WIKA PGS23.100 – PGS23.160
- Model:PGS23.100 – PGT23.160
- Kích thước:Mặt 100mm,160mm
- Chuẩn ren kết nối:G1/2,1/2NPT
- Dãi áp:0 … 0.6 bar to 0 … 1,600 bar
- Nguồn điện đầu ra: 4 … 20 mA
- Nhiệt độ môi trường (Temperuture ): -20-60ᵒC
- Sai số (Accuracy ): +/-1.0 %