Wika-Model-CPP1200-X
Wika Model CPP1200-X Bàn Tạo Áp Suất Thủy Lực
Giá gốc là: 9,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000 ₫.
Đã bán: 0
Thương hiệu: Wika.
Model: CPP1200-X.
Áp suất: 0 ~ 1200bar.
Kích thước: 401 x 397 x 155 mm (W x D x H).
Cân nặng: 13.5kg.
Còn 500 trong kho
SKU: capo065 Danh mục:
Mô tả sản phẩm
Wika Model CPP1200-X Bàn Tạo Áp Suất Thủy Lực với chức năng tạo áp suất thủy lực đơn giản tại chỗ phù hợp trong phòng thí nghiệm hoặc hội các hội thảo hoặc để thử nghiêm áp suất, điều chỉnh và hiệu chuẩn tất cả các dụng cụ đo áp suất, có thể tạo áp suất thủy lực lên đến 1200 bar.
Thông Số Wika Model CPP1200-X Bàn Tạo Áp Suất Thủy Lực
Thông Số Kỹ Thuật.
  • Tên gọi: Wika Model CPP1200-X Bàn Tạo Áp Suất Thủy Lực.
  • Thương hiệu: Wika.
  • Model: CPP1200-X.
  • Áp suất: 0 ~ 1200bar.
  • Chân kết nối: 2 x G1/2.
  • Đường kính Piston hạ áp: 31.2mm.
  • Đường kính Piston cao áp: 12.7mm.
  • Độ dịch chuyển: ~ 10 cm3.
  • Vật liệu cấu tạo: Thép không gỉ Austenitic, đồng thau cường độ cao và cao su nitrile.